பிரிக்கக்கூடிய பிரிவு டைனமிக் 24V 45A தகவல் சுறுசுறுப்பு ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MSA1-UP
மின்கலம்: லெட்-அமில மின்கலம் 24V/12AH
மோட்டார்: 24V/250W
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 42KG
விரிவாக்கப்பட்டது: 1100×520×970 மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
செயல்பாட்டு மடிப்பு வடிவமைப்புடன் மற்றும் நம்பகமான லெட்-அமில மின்கலத்தால் இயங்கும் இந்த ஸ்கூட்டர், அன்றாட பயன்பாட்டிற்கான வசதியான செல்லும் தீர்வை வழங்குகிறது. இதன் சிறிய மடிக்கப்பட்ட அளவு எளிதான சேமிப்பை உறுதி செய்கிறது, மேலும் உறுதியான PU டயர்கள் மென்மையான, அமைதியான பயணத்தை வழங்குகின்றன. நம்பகமான செயல்திறன் மற்றும் எளிய இயக்கத்துடன் கூடிய மடிக்கக்கூடிய ஸ்கூட்டரை விரும்பும் பயனர்களுக்கு இது சிறந்தது.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MSA1-UP |
| பேட்டரி | லெட்-அமில மின்கலம் 24V/12AH |
| மோட்டார் | 24V/250W |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | டைனமிக் 24V/45A |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 42KG |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 59KG |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 150கி.கி |
| முன்/பின் சக்கரம் | 7.5" / 8.5" PU |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 1100×520×970 மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | - |
| பேக்கிங் | 1070×525×555 மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
துல்லியமான வேக ஒழுங்குப்பாடு மற்றும் உயர் பாதுகாப்புக்காக டைனமிக் 24V/45A தொழில்முறை கட்டுப்பாட்டு சாதனத்துடன் வழங்கப்பட்டுள்ளது. பிரிவு வாரியாக பிரிக்கக்கூடிய வடிவமைப்பு, 24V/250W மோட்டாருடன் சரியாக பொருத்தப்பட்ட 7.5"/8.5" PU சக்கரங்கள் மென்மையான சக்தி வெளியீட்டை வழங்குகின்றன, 24V/12AH லெட்-அமில மின்கலம் நிலையான துடிப்பை வழங்குகிறது, 150 கிகி ஏற்றுதல் திறன்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
