அனைத்து-பகுதிகளிலும் பயன்படுத்தக்கூடிய 800W, 200KG ஏற்றுதல் திறன் கொண்ட வாயு சக்கர ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MS02
மின்கலம்: தலைமை அமில மின்கலம் 24V/20AH×2
மோட்டார்: 24V/800W
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 114.00கிகி
விரிவாக்கப்பட்டது: 1390×655×1300மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
சாகசத்திற்காக உருவாக்கப்பட்ட இந்த அனைத்து-பாதை கனரக ஸ்கூட்டர், கடினமான வெளிப்புற சூழல்களை நம்பிக்கையுடன் கையாளும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. உயர் டார்க் மோட்டார் மற்றும் இரட்டை மின்கலன் அமைப்பால் இயக்கப்படும் இது, சிறந்த சக்தியையும், நீண்ட தூர ஓட்டத்தையும் வழங்குகிறது. பெரிய ஏர்-பேஸ்ட் டயர்கள் சிறந்த பிடிப்பையும், அதிர்ச்சி உறிஞ்சுதலையும் வழங்குகின்றன, இதனால் இது புல்வெளி, கற்கள் கலந்த பாதை மற்றும் சமதளமற்ற பாதைகளில் எளிதில் செல்ல முடிகிறது. வெளிப்புற சுற்றுலா ஆர்வலர்களுக்கும், பல்துறைத்தன்மை மற்றும் வலிமையை தேவைப்படுத்தும் பயனர்களுக்கும் இது சிறந்தது.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS02 |
| பேட்டரி | தலைமை அமில மின்கலம் 24V/20AH×2 |
| மோட்டார் | 24V/800W |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V/120A |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 114.00கிகி |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 134.00கிகி |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 200 கிலோ |
| முன்/பின் சக்கரம் | 12" / 14" காற்று நிரப்பப்பட்ட |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 1390×655×1300மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | - |
| பேக்கிங் | 1490×720×1090மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
அனைத்து வகை நிலப்பரப்புகளிலும் இயக்குவதற்கான 24V/400W நடுத்தர அதிக சக்தி மோட்டார், குறைந்த ஆற்றல் நுகர்வுடன்; உயர் பாதுகாப்புக்காக 24V/120A தொழில்முறை கட்டுப்பாட்டு சாதனம். நீண்ட இயக்க காலத்திற்காக 24V/20AH2 இரட்டை லெட்-அமில மின்கலங்கள், சிறந்த அதிர்ச்சி உறிஞ்சும் தன்மையுடன் கூடிய 12"/14" காற்று நிரப்பப்பட்ட சக்கரங்கள், 180கிகி ஏற்றுதல் திறன், RS-MS02 ஐ விட எடை குறைவானது, மேலும் சுமுகமான இயக்கத்திற்கு ஏற்றது.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
