முழுமையாக மடிக்கக்கூடிய இரட்டை மோட்டார் 36V கனரக செல்லும் ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MS390
மின்கலம்: லித்தியம் மின்கலம் 36V 10.4AH
மோட்டார்: 250W×2 பிரஷ்லெஸ்
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 33 கிலோ
விரிவாக்கப்பட்டது: 980×550×830 மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
முழுமையாக மடிக்கக்கூடிய வடிவமைப்பில் கூடுதல் சக்தியை தேவைப்படும் பயனாளர்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த கனரக ஸ்கூட்டர், மேம்படுத்தப்பட்ட ஓட்டுதல் திறனுக்காக இரட்டை பிரஷ்லெஸ் மோட்டார்களைக் கொண்டுள்ளது. உயர் செயல்திறன் லித்தியம் பேட்டரியால் இயக்கப்படும் இது, நீண்ட தூரப் பயணங்களுக்கு தொடர்ச்சியான சக்தியை வழங்குகிறது. காற்று நிரப்பப்பட்ட முன் சக்கரங்கள் சிறந்த அதிர்வு தடுப்பு வசதியை வழங்குகின்றன, அதே நேரத்தில் திடமான பின் சக்கரங்கள் நீடித்த தன்மையை உறுதி செய்கின்றன. வசதியான மற்றும் செயல்திறன் மிக்க ஒரு வலுவான, பயணத்திற்கு ஏற்ற ஸ்கூட்டரை விரும்பும் பயனாளர்களுக்கு இது சிறந்த தேர்வாகும்.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS390 |
| பேட்டரி | லித்தியம் மின்கலம் 36V 10.4AH |
| மோட்டார் | 250W×2 பிரஷ்லெஸ் |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 36V/பிரஷ்லெஸ் கண்ட்ரோலர் |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 33 கிலோ |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 39KG |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 120kg |
| முன்/பின் சக்கரம் | 10" காற்று நிரப்பப்பட்ட / 8" திடமான |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 980×550×830 மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | 370×550×690 மிமீ |
| பேக்கிங் | 640×440×740 மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
மேம்படுத்தப்பட்ட உடலமைப்புடன் கூடிய 250 வாட் × 2 பிரஷ்லெஸ் இரட்டை மோட்டார்கள், சிறந்த ஓட்ட நிலைத்தன்மைக்காக. 10" காற்று நிரப்பப்பட்ட முன் சக்கரங்கள் + 8" திடமான பின் சக்கரங்கள் – அதிர்ச்சி உறிஞ்சுதல் மற்றும் பிடிப்பு இரண்டிற்கும் ஏற்றவை; 36 வி / 10.4 ஏஎச் லித்தியம்-அயான் மின்கலம்; RS-MS380 உடன் பொதுவான மடிக்கப்பட்ட அளவு; அதிக மொத்த எடை – வலுவான சுமைத் தாங்குதிறனுக்காக.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
