என்.எஃப்.சி. திறப்புடன் கூடிய இலகு தானியங்கி மடிக்கக்கூடிய சுறுசுறுப்பு ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MS310
மின்கலம்: லித்தியம் பேட்டரி 24V/5.2AH×2
மோட்டார்: 24V/250W பிரஷ்லெஸ்
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 21.5கிகி
விரிவாக்கப்பட்டது: 1050×520×840மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
முற்றிலும் வசதிக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட எங்கள் தானியங்கி மடிப்பு இயக்க ஸ்கூட்டர் தொடர், ஒரே தட்டச்சு மடிப்பு வசதியைக் கொண்டுள்ளது; இந்த தொடரின் பல மாதிரிகள் தொலைநியந்திர இயக்கத்தையும் ஆதரிக்கின்றன. பிரஷ்லெஸ் மோட்டார்கள் மற்றும் லித்தியம்-அயான் பேட்டரிகளால் இயக்கப்படும் இந்த மாதிரிகள், எடை குறைவான கையில் எடுத்துச் செல்லக்கூடிய தன்மையை உறுதிப்படுத்துகின்றன, அதே நேரத்தில் சக்தி மற்றும் செயல்திறனில் எந்தவொரு பாதிப்பும் ஏற்படுத்தாமல். திடமான டயர்கள் மற்றும் அதிகபட்சம் 150 கிலோ எடை தாங்கும் திறனைக் கொண்டுள்ளன, இவை அடிக்கடி பயணம் செய்பவர்களுக்கும், சேமிப்பிடம் குறைவாக உள்ளவர்களுக்கும் சிறந்த தேர்வாகும்.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS310 |
| பேட்டரி | லித்தியம் பேட்டரி 24V/5.2AH×2 |
| மோட்டார் | 24V/250W பிரஷ்லெஸ் |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V/பிரஷ்லெஸ் கட்டுப்பாட்டு சாதனம் |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 21.5கிகி |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 35கிகி |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 150கி.கி |
| முன்/பின் சக்கரம் | 7" / 7" திடமான ஹெக்ஸாகனல் |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 1050×520×840மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | 520×480×785மிமீ |
| பேக்கிங் | 600×520×865மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
24V/250W பிரஷ்லெஸ் மோட்டார் – நிலையான சக்தி மற்றும் குறைந்த ஆற்றல் நுகர்வு; 7" திடமான ஹெக்ஸாகனல் சக்கரங்கள் பல்வேறு சமதள சாலைகளுக்கு ஏற்றவை. NFC திறப்பு + தொலைநியந்திர தானியங்கி மடிப்பு – முற்றிலும் வசதிக்காக; 150கிகி ஏற்றுதல் திறன் கொண்ட பாதுகாப்பு மற்றும் வசதிக்கான குசன்; எளிதில் பிரிக்கக்கூடிய பேட்டரி – எளிய முறையில் மின்சாரம் நிரப்புதல்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
