LED விளக்குகள் மற்றும் சேமிப்பு பை உள்ள பல்நோக்கு ஸ்மார்ட் தகவுத்திறன் ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MS280
மின்கலம்: லித்தியம் மின்கலம் 24V 8AH
மோட்டார்: 24V/250W பிரஷ்லெஸ்
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 18.60கிகி
விரிவாக்கப்பட்டது: 970×530×900மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
ஸ்மார்ட் செயல்பாடுகளுடன் வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த பல்துறை இயக்க ஸ்கூட்டர், பாதுகாப்பு மற்றும் அன்றாட வெளியேற்றங்களுக்கான செயல்திறனை மேம்படுத்துவதற்காக LED விளக்குகள் மற்றும் வசதியான சேமிப்பு பை ஆகியவற்றுடன் வழங்கப்படுகிறது. நம்பகமான பிரஷ்லெஸ் மோட்டார் மற்றும் உயர்தர லித்தியம் பேட்டரியால் இயக்கப்படும் இது, மென்மையான முடுக்கம் மற்றும் தொடர்ச்சியான செயல்திறனை வழங்குகிறது. ப்னியூமாட்டிக் டயர்கள் ஆற்றல் மிகுந்த தாக்க உறிஞ்சுதலை வழங்கி வசதியான பயணத்தை உறுதி செய்கின்றன. கூடுதல் வசதிகள் மற்றும் சிந்தித்து வடிவமைக்கப்பட்ட திட்டங்களை மதிக்கும் பயனாளர்களுக்கு இது சிறந்ததாகும்.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS280 |
| பேட்டரி | லித்தியம் மின்கலம் 24V 8AH |
| மோட்டார் | 24V/250W பிரஷ்லெஸ் |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V/பிரஷ்லெஸ் கட்டுப்பாட்டு சாதனம் |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 18.60கிகி |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 28.00 கிலோகிராம் |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 120.00 கிலோகிராம் |
| முன்/பின் சக்கரம் | 9" / 9" ப்னியூமாட்டிக் |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 970×530×900மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | 970×530×290 மிமீ |
| பேக்கிங் | 980×500×370 மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
தாக்க உறிஞ்சுதலை மிகச் சிறப்பாக வழங்கும் 9" ப்னியூமாட்டிக் இரட்டை சக்கரங்கள்; இவை சமதள சாலைகள் மற்றும் சற்றே குழிந்த சாலைகளுக்கு ஏற்றவை. அலுமினியம் கலவையின் அரை-மடிக்கக்கூடிய உடல்; தூய எடை 18.6 கிலோகிராம்; மடிக்கப்பட்ட உயரம் 290 மிமீ மட்டுமே; 120 கிலோகிராம் ஏற்றுதல் திறன்; பராமரிப்பு தேவையில்லாத ப்னியூமாட்டிக் சக்கரங்கள் – அன்றாட பயன்பாட்டிற்கு எளிதான பராமரிப்பு.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
