24V லெட்-அமில மின்கலனுடன் கூடிய பாரம்பரிய செல்வாக்கு ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MS120
மின்கலம்: லெட்-அமில மின்கலம் 24V/12AH
மோட்டார்: 24V/250W
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 40 கிலோ
விரிவாக்கப்பட்டது: 1080×490×940 மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
வசதியையும் எளிமையையும் கருத்தில் கொண்டு வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த பாரம்பரிய இயக்க ஸ்கூட்டர், அன்றாட செயல்பாடுகளுக்காக மென்மையான, நிலையான பயணத்தை வழங்குகிறது. நம்பகமான மோட்டார் மற்றும் உறுதியான லெட்-அசிட் மின்கலத்தால் இயக்கப்படும் இது, சிக்கல்கள் இல்லாமல் தொடர்ச்சியான செயல்திறனை வழங்குகிறது. PU டயர்கள் அமைதியான செலுத்துதலை வழங்குகின்றன, மேலும் எளிதில் புரிந்துகொள்ளக்கூடிய கட்டுப்பாடுகள் இதனை இயக்குவதை மிகவும் எளிதாக்குகின்றன. எளிமையான, நம்பகமான போக்குவரத்தை விரும்பும் முதியோர் மற்றும் பயனர்களுக்கு இது சிறந்ததாகும்.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS120 |
| பேட்டரி | லெட்-அமில மின்கலம் 24V/12AH |
| மோட்டார் | 24V/250W |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V/45A |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 40 கிலோ |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 44kg |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 135கிலோ |
| முன்/பின் சக்கரம் | 8" / 8" PU |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 1080×490×940 மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | - |
| பேக்கிங் | 1100×520×560 மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
பெரும்பாலான பயனர்களின் பழக்கவழக்கங்களுக்கு ஏற்ற முதிர்ந்த கிளாசிக் உடல் வடிவமைப்பு; சுலபமான இயக்கத்திற்கும் துல்லியமான வேகக் கட்டுப்பாட்டிற்கும் 24V/45A கட்டுப்பாட்டு சாதனம் + 24V/250W மோட்டார். தடிமனான பயன்பாட்டிற்கு ஏற்ற 8" PU இரட்டை சக்கரங்கள், குறைந்த பராமரிப்பு செலவுடன் கூடிய 24V/12AH லெட்-அமில மின்கலம், 135 கிகி ஏற்றுதல் திறன், செலவு நன்றாக இருக்கும் ஒரு கிளாசிக் மாதிரி.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
