9.5″ பின்புற சக்கரத்துடன் கூடிய கனரக அரை-மடிப்பு தகவுத்திறன் ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS-MS270-B
மின்கலம்: லித்தியம் மின்கலம் 24V 12Ah
மோட்டார்: 36V/250W பிரஷ்லெஸ்
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 25KG
விரிவாக்கப்பட்டது: 960×540×850மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
மேம்படுத்தப்பட்ட நிலைத்தன்மை மற்றும் கனரக ஆதரவுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த அரை-மடிக்கக்கூடிய ஸ்கூட்டர், சிறந்த சமன் மற்றும் கட்டுப்பாட்டை வழங்குவதற்காக அகலமான பின்புற சக்கர அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. நம்பகமான பிரஷ்லெஸ் மோட்டார் மற்றும் அதிக திறன் கொண்ட லித்தியம் பேட்டரியால் இயக்கப்படும் இது, நீண்ட தூரப் பயணங்களுக்கு தொடர்ச்சியான செயல்திறனை வழங்குகிறது. திடமான டயர்கள் சிறந்த உறுதித்தன்மையை வழங்குகின்றன, மேலும் மனித-நட்பு வடிவமைப்பு ஆறுதலான பயணத்தை உறுதி செய்கிறது. கூடுதல் ஆதரவை தேவைப்படும் பயனர்களுக்கும், மேம்படுத்தப்பட்ட செயல்திறன் கொண்ட செயல்பாட்டு அனுபவத்தை விரும்பும் பயனர்களுக்கும் இது சிறந்தது.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS-MS270-B |
| பேட்டரி | லித்தியம் மின்கலம் 24V 12Ah |
| மோட்டார் | 36V/250W பிரஷ்லெஸ் |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V/பிரஷ்லெஸ் கட்டுப்பாட்டு சாதனம் |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 25KG |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 30கிகி |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 130KG |
| முன்/பின் சக்கரம் | 8" / 9.5" திடமான |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 960×540×850மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | 960×540×370 மிமீ |
| பேக்கிங் | 1000×580×410 மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
மேம்படுத்தப்பட்ட பின்புற சக்கரத்துடன் 8"/9.5" திடமான சக்கரங்கள் – சிறந்த கடந்து செல்லும் திறனை வழங்கும்; அதிக மின்னழுத்தம் மற்றும் குறைந்த ஆற்றல் நுகர்வுக்காக 36V/250W பிரஷ்லெஸ் மோட்டார் – நீண்ட கால செயல்திறனை வழங்கும். 24V/12AH அதிக திறன் கொண்ட லித்தியம் பேட்டரி, அலுமினியம் கலவை அரை-மடிக்கக்கூடிய உடல், 130 கிகி ஏற்றுதல் திறன், சிறிது குழிந்த சாலைகளில் நிலையான ஓட்டத்தை உறுதி செய்யும்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
