400W மோட்டார் கொண்ட கனரக பாரம்பரிய திறன் மேம்பாட்டு ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MS160
மின்கலம்: லெட்-அசிட் மின்கலன் 24V/20AH
மோட்டார்: 24V/400W
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 65KG
விரிவாக்கப்பட்டது: 1350×500×1000 மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
அதிகபட்ச செயல்திறனுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த கனரக பழைய ஸ்கூட்டர், கடினமான பயன்பாட்டிற்கு உகந்தவர்களுக்கு சிறந்த நிலைத்தன்மை மற்றும் சக்தியை வழங்குகிறது. உயர் வெளியீட்டு மோட்டார் மற்றும் வலுவான லெட்-அசிட் மின்கலன் அமைப்பைக் கொண்டுள்ள இது, வலுவான முடுக்கத்தையும், நம்பகமான தூரத்தையும் வழங்குகிறது. பெரிய அளவிலான PU டயர்கள், சமதளமற்ற பரப்புகளில் கூட அற்றுவிடாத சுமுகத்தன்மை மற்றும் பிடிப்பை வழங்குகின்றன. தினசரி பயன்பாட்டிற்காக ஒரு சக்திவாய்ந்த, நீண்ட கால இயக்க தீர்வை தேவைப்படுபவர்களுக்கு இது சிறந்தது.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS160 |
| பேட்டரி | லெட்-அசிட் மின்கலன் 24V/20AH |
| மோட்டார் | 24V/400W |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V/90A |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 65KG |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 75kg |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 180KG |
| முன்/பின் சக்கரம் | 10" / 10" PU |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 1350×500×1000 மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | - |
| பேக்கிங் | 1380×520×680 மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
அனைத்து வகை நிலங்களிலும் ஓட்டுவதற்கான 24V/800W மிக உயர் சக்தி மோட்டார் – சாய்வான பாதைகள், மணல் சாலைகள் மற்றும் கற்கள் நிரம்பிய சாலைகளை எளிதில் கையாளும். துல்லியமான கட்டுப்பாட்டிற்காக 24V/120A தொழில்முறை கட்டுப்பாட்டு சாதனம், முழுமையான தாங்குதிறனுக்காக 24V/20Ah2 இரட்டை லெட்-அசிட் மின்கலன்கள், 12"/14" காற்று நிரப்பப்பட்ட சக்கரங்கள், முழு தொடரிலும் 200 கிகி அதிகபட்ச ஏற்றுதல் திறன்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
