விரைவு-விடுவிப்பு பேட்டரி கொண்ட தானியங்கி மடிக்கக்கூடிய இயக்க ஸ்கூட்டர், தொலைநிபந்தனை கட்டுப்பாடு
மாதிரி: RS - MS320 - 02
மின்கலம்: லித்தியம் பேட்டரி 12V/10.4AH
மோட்டார்: 24V/270W பிரஷ்லெஸ்
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 23.50கிகி
விரிவாக்கப்பட்டது: 1050×520×840மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
ஒப்பற்ற வசதிக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட, எங்கள் தானியங்கி மடிக்கக்கூடிய இயக்க ஸ்கூட்டர் தொடர், தொலைநிலை கட்டுப்பாட்டு செயல்பாடுடன் கூடிய தானியங்கி மடித்தல் இயக்க வசதியைக் கொண்டுள்ளது; இது ஒரு பொத்தானை அழுத்துவதன் மூலம் எளிதாக சேமிப்பு மற்றும் போக்குவரத்தை வழங்குகிறது. உயர் திறன் கோட்டு இல்லாத மோட்டார்கள் மற்றும் உறுதியான லித்தியம் பேட்டரிகளால் இயக்கப்படும் இந்த மாதிரிகள், இலேசான, கையில் எடுத்துச் செல்லக்கூடிய அமைப்பில் நம்பகமான செயல்திறனை வழங்குகின்றன. துளைபடாத திண்ணிய டயர்களால் கட்டமைக்கப்பட்டு, நிலைத்தன்மைக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ள இவை, மென்மையான மற்றும் கவலையற்ற பயணத்தை வழங்குகின்றன. அடிக்கடி பயணம் செய்பவர்களுக்கு, நகர்ப்புற பயணிகளுக்கு மற்றும் குறைந்த சேமிப்பு இடம் கொண்டவர்களுக்கு ஏற்றதாக, இந்தத் தொடர் அன்றாட சுதந்திரத்திற்கான புத்திசாலித்தனமான தொழில்நுட்பத்தை நடைமுறை இயக்க தீர்வுகளுடன் இணைக்கிறது.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS320 - 02 |
| பேட்டரி | லித்தியம் பேட்டரி 12V/10.4AH |
| மோட்டார் | 24V/270W பிரஷ்லெஸ் |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V/பிரஷ்லெஸ் கட்டுப்பாட்டு சாதனம் |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 23.50கிகி |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 26.40கிகி |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 120.00 கிலோகிராம் |
| முன்/பின் சக்கரம் | 7" / 7.5" திண்ணிய |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 1050×520×840மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | 400×495×730 மிமீ |
| பேக்கிங் | 410×510×730மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
நீண்ட செயல்திறனுக்காக 24V/10.4AH லித்தியம் பேட்டரி; குறைந்த இயக்க சத்தத்துடன் 24V/270W பிரஷ்லெஸ் மோட்டார். விரைவு-விடுப்பு பேட்டரி + தொலைநியந்திர மடித்தல், RS-MS320 உடன் பொதுவான மடிக்கப்பட்ட அளவு, சமநிலையான நிலைத்தன்மை மற்றும் எளிய கையாளுதலுக்காக நிகர எடை 24 கிலோகிராம், குறைந்த பராமரிப்பு தேவையுள்ள 7"/7.5" திடமான சக்கரங்கள், தரவு மற்றும் போக்குவரத்துக்கு மிகவும் பொருத்தமானது.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
