அனைத்து வகை நிலப்பரப்புகளுக்கும் ஏற்ற 400 வாட், 180 கிலோ எடை தாங்கும் காற்று சக்கர ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MS02 - 02
மின்கலம்: தலைமை அமில மின்கலம் 24V/20AH×2
மோட்டார்: 24V/400W
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 112கிகி
விரிவாக்கப்பட்டது: 1400×790×1070மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
பல்நோக்கு பயன்பாட்டிற்காக வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த அனைத்து-பாதை ஸ்கூட்டர், உள்வெளி மற்றும் வெளிவெளி இரண்டிற்கும் ஏற்றவாறு கனரக கட்டமைப்பு மற்றும் நம்பகமான செயல்திறனை இணைக்கிறது. ஒரு வலுவான மோட்டார் மற்றும் இரட்டை மின்கல அமைப்பால் இயக்கப்படும் இது, தொடர்ச்சியான மின்சக்தியையும், நீண்ட கால இயக்கத்தையும் வழங்குகிறது. மிகப்பெரிய காற்று நிரப்பப்பட்ட டயர்கள் பல்வேறு மேற்பரப்புகளிலும் சிறந்த நிலைத்தன்மை மற்றும் பிடிப்பை உறுதிப்படுத்துகின்றன. பல்வேறு சூழல்களிலும் நம்பகமான, உயர் செயல்திறன் கொண்ட ஸ்கூட்டரை தேவைப்படும் பயனாளர்களுக்கு இது சிறந்ததாகும்.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS02 - 02 |
| பேட்டரி | தலைமை அமில மின்கலம் 24V/20AH×2 |
| மோட்டார் | 24V/400W |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V/120A |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 112கிகி |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 132கிகி |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 180KG |
| முன்/பின் சக்கரம் | 12" / 14" காற்று நிரப்பப்பட்ட |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 1400×790×1070மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | - |
| பேக்கிங் | 1490×720×1090மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
அனைத்து வகை நிலப்பரப்புகளிலும் இயக்குவதற்கான 24V/400W நடுத்தர அதிக சக்தி மோட்டார், குறைந்த ஆற்றல் நுகர்வுடன்; உயர் பாதுகாப்புக்காக 24V/120A தொழில்முறை கட்டுப்பாட்டு சாதனம். நீண்ட இயக்க காலத்திற்காக 24V/20AH2 இரட்டை லெட்-அமில மின்கலங்கள், சிறந்த அதிர்ச்சி உறிஞ்சும் தன்மையுடன் கூடிய 12"/14" காற்று நிரப்பப்பட்ட சக்கரங்கள், 180கிகி ஏற்றுதல் திறன், RS-MS02 ஐ விட எடை குறைவானது, மேலும் சுமுகமான இயக்கத்திற்கு ஏற்றது.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
