நான்கு சக்கரங்கள் கொண்ட முழு-மடிக்கக்கூடிய இரட்டை மோட்டார் 36V செயல்பாட்டு ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MS380
மின்கலம்: லித்தியம் மின்கலம் 36V 10.4AH
மோட்டார்: 250W×2 பிரஷ்லெஸ்
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 28 கிலோ
விரிவாக்கப்பட்டது: 980×550×830 மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
சக்தி மற்றும் எளிய கையாளுதலுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த முழுமையான மடிக்கக்கூடிய ஸ்கூட்டர், சிறந்த டார்க் மற்றும் நிலைத்தன்மைக்காக இரட்டை பிரஷ்லெஸ் மோட்டார்களைக் கொண்டுள்ளது. உயர் திறன் லித்தியம் பேட்டரியால் இயக்கப்படும் இது, ஒரு சிறிய, மடிக்கக்கூடிய அமைப்பில் நம்பகமான செயல்திறனை வழங்குகிறது. காற்று மற்றும் திடமான டயர்களின் கலவை அதிர்ச்சிகளை உறிஞ்சும் வகையிலும், துளைபடா தன்மையை பராமரிக்கும் வகையிலும் சமநிலையான ஓட்டத்தை வழங்குகிறது. உயர் செயல்திறனையும், முழுமையான மடிப்பு வசதியையும் தேவைப்படுத்தும் பயனர்களுக்கு இது சரியான தேர்வாகும்.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS380 |
| பேட்டரி | லித்தியம் மின்கலம் 36V 10.4AH |
| மோட்டார் | 250W×2 பிரஷ்லெஸ் |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 36V/பிரஷ்லெஸ் கண்ட்ரோலர் |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 28 கிலோ |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 34கிகி |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 120kg |
| முன்/பின் சக்கரம் | 10" காற்று நிரப்பப்பட்ட / 8" திடமான |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 980×550×830 மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | 370×550×690 மிமீ |
| பேக்கிங் | 640×440×760மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
இரட்டை சக்திவாய்ந்த சக்தியை வழங்கும் 250W பிரஷ்லெஸ் இரட்டை மோட்டார்கள், சிறந்த ஏற்றம் மற்றும் தடைகளை தாண்டும் திறன். அதிர்ச்சிகளை உறிஞ்சுவதற்காக 10" காற்று முன் சக்கரங்கள் + நிலையான பிடிப்பை வழங்குவதற்காக 8" திடமான பின் சக்கரங்கள், நீண்ட கால செயல்திறனுக்காக 36V/10.4AH லித்தியம் பேட்டரி, எளிதான சேமிப்புக்காக முழுமையான மடிப்பு வடிவமைப்பு.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
