திண்ணிய டயர்களுடன் கூடிய 4 சக்கர இலேசான அரை-மடிப்பு தகவுத்திறன் ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MS260
மின்கலம்: லித்தியம் மின்கலம் 36V 6AH
மோட்டார்: 36V/300W பிரஷ்லெஸ்
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 19.5கிகி
விரிவாக்கப்பட்டது: 1030×550×830மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
சக்திவாய்ந்த செயல்திறன் மற்றும் எளிய கையாளுதல் ஆகிய இரண்டையும் விரும்பும் பயனர்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த தற்செயல் ஸ்கூட்டர், உயர் டார்க் பிரஷ்லெஸ் மோட்டார் மற்றும் 36V லித்தியம் பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளது, இது நிலையான மற்றும் நம்பகமான செயல்திறனை வழங்குகிறது. இதன் திடமான டயர்கள் பல்வேறு மேற்பரப்புகளில் மென்மையான மற்றும் நிலையான பயணத்தை உறுதி செய்கின்றன, அதே நேரத்தில் இலேசான அலுமினியம் கலவை சட்டம் கையாளுதல் மற்றும் சேமிப்பை எளிதாக்குகிறது. தினசரி பணிகளுக்கு, அண்டைவீட்டுப் பகுதிகளில் செல்வதற்கு அல்லது வலுவான சக்தியும், வசதியான தற்செயல் தன்மையும் விரும்பும் பயனர்களின் தேவைகளை பூர்த்தி செய்வதற்கு இது சிறந்த தேர்வாகும்.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS260 |
| பேட்டரி | லித்தியம் மின்கலம் 36V 6AH |
| மோட்டார் | 36V/300W பிரஷ்லெஸ் |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V/பிரஷ்லெஸ் கட்டுப்பாட்டு சாதனம் |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 19.5கிகி |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 31KG |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 130KG |
| முன்/பின் சக்கரம் | 8" / 8" திடமான |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 1030×550×830மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | 1030×550×410 மிமீ |
| பேக்கிங் | 1050×570×380 மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
சிறிய சாய்வுகளில் எளிதில் ஏறுவதற்கான உயர் மின்னழுத்த சக்தியுடன் கூடிய 36V/300W பிரஷ்லெஸ் மோட்டார். தடிமனான தடுப்பு மற்றும் நிலைத்தன்மைக்காக 8" திட இரட்டை சக்கரங்கள், 130 கிகி ஏற்றுதல் திறன், அலுமினியம் கலவை அரை-மடிக்கக்கூடிய உடல், தூய எடை 21.8 கிகி, வசதியான சேமிப்பிற்காக சிறிய மடிக்கப்பட்ட அளவு.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
