அலுமினியம் கலவை அரை-மடிப்பு 48V 300W தகவுத்திறன் ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MS270
மின்கலம்: லித்தியம் மின்கலம் 36V 6AH
மோட்டார்: 36V/300W பிரஷ்லெஸ்
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 22.50கிகி
விரிவாக்கப்பட்டது: 1000×540×950மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
இந்த மடிக்கக்கூடிய சுதந்திர சுழற்சி ஸ்கூட்டர், உயர் சுமைத் தாங்குதிறன் மற்றும் வலுவான செயல்திறனை விரும்பும் பயனர்களுக்காக குறிப்பாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது; இது தினசரி கடுமையான பயன்பாட்டின் தேவைகளை முழுமையாக சமாளிக்க முடியும். உயர் செயல்திறன் கொண்ட பிரஷ்லெஸ் மோட்டார் மற்றும் 36V லித்தியம் பேட்டரியுடன் இது மென்மையான முடுக்கத்தையும், நம்பகமான ஓட்ட தூரத்தையும் வழங்குகிறது. இதன் திடமான சக்கரங்கள் இயக்கத்தின் போது நிலைத்தன்மையையும், உறுதியையும் உறுதி செய்கின்றன, மேலும் இதன் சிறிய மடிக்கப்பட்ட அளவுகள் இதை எடுத்துச் செல்வதையும், போக்குவரத்து செய்வதையும் எளிதாக்குகின்றன. வலுவான, நீடித்த மற்றும் எப்போதும் தயாராக உள்ள சுதந்திர சுழற்சி தீர்வைத் தேடுபவர்களுக்கு இது நிச்சயமாக சிறந்த தேர்வாகும்.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS270 |
| பேட்டரி | லித்தியம் மின்கலம் 36V 6AH |
| மோட்டார் | 36V/300W பிரஷ்லெஸ் |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V/பிரஷ்லெஸ் கட்டுப்பாட்டு சாதனம் |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 22.50கிகி |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 30.00 கிகி |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 130.00 கிகி |
| முன்/பின் சக்கரம் | 8" / 8" திடமான |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 1000×540×950மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | 1000×540×520மிமீ |
| பேக்கிங் | 1040×550×515மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
மிக உயர் மின்னழுத்த சக்திக்காக 48V/10AH லித்தியம் பேட்டரி + 36V/300W பிரஷ்லெஸ் மோட்டார், சிறந்த தடைகளைத் தாண்டும் திறன். 7"/8" திடமான சக்கரங்கள் மற்றும் நெகிழ்வான திசைதிருப்பு திறன், தொடரில் அதிகபட்சம் 140 கிகி ஏற்றுதல் திறன், தூய எடை 20 கிகி, எளிதில் கையில் எடுத்துச் செல்லக்கூடிய சிறிய மடிக்கப்பட்ட அளவு.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
