அலுமினியம் கலவை முழுமையாக மடிக்கக்கூடிய 6-8" PU சக்கர இயக்கத்திறன் ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MS230
மின்கலம்: லித்தியம் மின்கலம் 24V 6.6Ah / 13Ah
மோட்டார்: 24V/270W பிரஷ்லெஸ்
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 16KG
விரிவாக்கப்பட்டது: 946×500×900 மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
பன்முகத்தன்மை மற்றும் எளிய பயன்பாட்டிற்காக வடிவமைக்கப்பட்ட, நமது மூன்று-சக்கர இயக்க ஸ்கூட்டர் தொடர், குறுகிய இடங்களில் சுதந்திரமாக நகர வசதியை வழங்கும் வகையில் மேம்படுத்தப்பட்ட நிலைத்தன்மையை வழங்குகிறது. ஆற்றல்-சிக்கன மோட்டார்களால் இயக்கப்படும் இந்த மாதிரிகள், உறுதியான டயர்களுடன் உள்வீட்டு தளங்கள் மற்றும் வெளியே உள்ள பாதைகள் இரண்டிலும் மென்மையான பயணத்தை வழங்குகின்றன. பயனர் வசதியை முதன்மையாகக் கருதி வடிவமைக்கப்பட்டுள்ள இவை, சரிசெய்யக்கூடிய இருக்கைகள் மற்றும் எளிய இயக்க அமைப்புடன் கூடியவை; இவை நம்பிக்கையூட்டும் மற்றும் மகிழ்ச்சியூட்டும் அனுபவத்தை வழங்குகின்றன. தினசரி வாங்குதல், சமூக வெளியீடுகள் மற்றும் உள்வீட்டு பயன்பாட்டிற்கு ஏற்றவையாக இந்தத் தொடர் சிறிய வடிவமைப்பு மற்றும் நம்பகமான செயல்திறன் ஆகியவற்றின் சரியான சமநிலையை வழங்குகிறது.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS230 |
| பேட்டரி | லித்தியம் மின்கலம் 24V 6.6Ah / 13Ah |
| மோட்டார் | 24V/270W பிரஷ்லெஸ் |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V/பிரஷ்லெஸ் கட்டுப்பாட்டு சாதனம் |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 16KG |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 25KG |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 120kg |
| முன்/பின் சக்கரம் | 6" / 8" PU |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 946×500×900 மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | 300×500×740 மிமீ |
| பேக்கிங் | 350×520×780 மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
அதிக சிறிய முழுமையான மடிப்பு வடிவமைப்பு; செங்குத்து சேமிப்பிற்காக மடிக்கப்பட்ட அகலம் 300 மிமீ மட்டுமே. வெவ்வேறு துடிப்பு தேவைகளுக்காக 24V 6.6Ah/13Ah இரட்டை-திறன் லித்தியம் மின்கலம் விருப்பமாக கிடைக்கிறது. 6"/8" PU சக்கரங்கள் மென்மையான திசைதிருப்பு மற்றும் நிலையான பிடிப்புடன் கூடியவை; இதன் தூய எடை 16 கிகி, இது மிக உயர்ந்த துறைமுகத்தன்மையை வழங்குகிறது.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
