பழைய தரமான PU சக்கரம் 24V 250W நிலையான மொபிளிட்டி ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MS130
மின்கலம்: லெட்-அமில மின்கலம் 24V/12AH
மோட்டார்: 24V/250W
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 44.00கிகி
விரிவாக்கப்பட்டது: 1080×490×940 மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
கிளாசிக் ஸ்கூட்டர்களில் நம்பகத்தன்மை வாய்ந்த மற்றும் பிரபலமான இந்த மாடல், ஆறுதலான உட்காரும் அமைப்பையும், சுலபமான கட்டுப்பாட்டையும் ஒன்றிணைத்து ஓய்வுபெறும் பயணத்தை வழங்குகிறது. நம்பகமான மோட்டார் மற்றும் உறுதியான லெட்-அசிட் மின்கலனால் இயக்கப்படும் இது, அன்றாட தேவைகளுக்கு தொடர்ச்சியான மின்சக்தியை வழங்குகிறது. PU டயர்கள் சிறந்த பிடிப்பையும், அமைதியான பயணத்தையும் வழங்குகின்றன, மேலும் எளிய இயக்கம் அனைத்து பயனர்களுக்கும் இதனை அணுகக்கூடியதாக ஆக்குகிறது. ஆறுதல், நம்பகத்தன்மை மற்றும் எளிய பயன்பாடு ஆகியவற்றை மதிக்கும் பயனர்களுக்கு இது சிறந்த தேர்வாகும்.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS130 |
| பேட்டரி | லெட்-அமில மின்கலம் 24V/12AH |
| மோட்டார் | 24V/250W |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V/45A |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 44.00கிகி |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 50.00கிகி |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 135.00கிகி |
| முன்/பின் சக்கரம் | 8" / 8" PU |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 1080×490×940 மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | - |
| பேக்கிங் | 1100×520×560 மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
மிக உயர் ஓட்டுதல் நிலைத்தன்மை மற்றும் தலைகீழாக விழுதலைத் தடுக்கும் வகையில் தடிமனான உடல் சட்டம்; நிலையான மின்சக்தி வெளியீட்டிற்காக 24V/45A கட்டுப்பாட்டி + 24V/250W மோட்டார். அமைதியான மற்றும் தேய்வு எதிர்ப்புத்தன்மை கொண்ட 8" PU இரட்டை சக்கரங்கள், எளிய பராமரிப்புக்காக 24V/12AH லெட்-அசிட் மின்கலன், 135கிகி ஏற்றுதல் திறன், நீண்ட சேவை ஆயுள்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
