180கிகி சுமைத்திறன் கொண்ட அதிக திறன் கொண்ட பழைய முறை இயக்க ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MS150
மின்கலம்: லெட்-அசிட் மின்கலன் 24V/20AH
மோட்டார்: 24V/350W
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 55KG
விரிவாக்கப்பட்டது: 1250×500×1000மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
கூடுதல் வலிமை மற்றும் நீண்ட தூர செயல்பாட்டை தேவைப்படும் பயனர்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த உயர் திறன் கிளாசிக் ஸ்கூட்டர், நீண்ட பயணங்கள் மற்றும் கனமான சுமைகளுக்கு ஏற்றவாறு உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. உயர் டார்க் மோட்டார் மற்றும் பெரிய திறன் கொண்ட லெட்-அயிடு மின்கலம் ஆகியவற்றால் இயக்கப்படும் இது, சக்திவாய்ந்த செயல்திறனையும், நீடித்த நம்பகத்தன்மையையும் வழங்குகிறது. பெரிய PU டயர்கள் மேம்படுத்தப்பட்ட நிலைத்தன்மை மற்றும் வசதியை வழங்குகின்றன, எனவே இது பல்வேறு வகையான தரை மேற்பரப்புகளுக்கு ஏற்றதாகும். சக்தி, உறுதித்தன்மை மற்றும் தூரத்தை முக்கியத்துவம் அளிக்கும் பயனர்களுக்கு இது சிறந்ததாகும்.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS150 |
| பேட்டரி | லெட்-அசிட் மின்கலன் 24V/20AH |
| மோட்டார் | 24V/350W |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V70A |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 55KG |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 65KG |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 180KG |
| முன்/பின் சக்கரம் | 9" / 9" PU |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 1250×500×1000மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | - |
| பேக்கிங் | 1250×530×580மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
சிறந்த ஏற்றம் மற்றும் தடைகளை தாண்டும் திறனுக்காக 24V/350W உயர் திறன் மோட்டார்; துல்லியமான கட்டுப்பாடு மற்றும் உயர் பாதுகாப்பிற்காக 24V/70A கட்டுப்பாட்டு சாதனம்; இடைநிலை மற்றும் நீண்ட தூர பயணங்களுக்காக 24V/20AH பெரிய திறன் கொண்ட லெட்-அயிடு மின்கலம்; நிலையான பிடிப்பிற்காக 9" PU இரட்டை சக்கரங்கள்; 180கிகி உயர் சுமைத் திறன்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
