3 சக்கர அரை-மடிக்கக்கூடிய இயக்க ஸ்கூட்டர், 36V 6Ah லித்தியம் பேட்டரி
மாதிரி: RS - MS270-02
மின்கலம்: லித்தியம் மின்கலம் 36V 6AH
மோட்டார்: 36V/300W பிரஷ்லெஸ்
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 22.5கிகி
விரிவாக்கப்பட்டது: 1000×540×950மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
சிறப்பான திரும்பும் திறனுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட, எங்கள் மூன்று-சக்கர இயக்க ஸ்கூட்டர் தொடர், குறுகிய திருப்பும் ஆரம் மற்றும் துல்லியமான கட்டுப்பாட்டை வழங்குகிறது; இது உள்ளே செல்லும் பயணத்திற்கும், நெரிசலான நகர்ப்புற சூழல்களுக்கும் சிறந்த தேர்வாகும். நம்பகமான பிரஷ்லெஸ் மோட்டார்கள் மற்றும் நீண்ட கால பேட்டரி அமைப்புகளால் இயக்கப்படும் இந்த மாதிரிகள், மென்மையான முடுக்கத்தையும், தொடர்ச்சியான செயல்திறனையும் வழங்குகின்றன. உடலியல் வசதிக்கு ஏற்ற அமர்வு மற்றும் எளிதில் புரிந்துகொள்ளக்கூடிய கட்டுப்பாடுகளுடன் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளன; இவை வசதியான மற்றும் பயனர்-நட்பு பயண அனுபவத்தை வழங்குகின்றன. முதியோர், வாங்குபவர்கள் மற்றும் இலகுவான ஆனால் நிலையான இயக்க தீர்வைத் தேடுபவர்களுக்கு ஏற்றதாக இந்தத் தொடர் அமைந்துள்ளது; இது எளிதில் கட்டுப்படுத்தக்கூடியது மற்றும் அன்றாட பயன்பாட்டிற்கு ஏற்றது.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS270-02 |
| பேட்டரி | லித்தியம் மின்கலம் 36V 6AH |
| மோட்டார் | 36V/300W பிரஷ்லெஸ் |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V/பிரஷ்லெஸ் கட்டுப்பாட்டு சாதனம் |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 22.5கிகி |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 30கிகி |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 130KG |
| முன்/பின் சக்கரம் | 8" / 8" திடமான |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 1000×540×950மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | 1000×540×520மிமீ |
| பேக்கிங் | 1040×550×515மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
மென்மையான தொடக்கம் மற்றும் ஏற்றத்திற்காக 36V/300W பிரஷ்லெஸ் மோட்டார்; அலுமினியம் கலவை அரை-மடிக்கக்கூடிய உடல், ஓட்டுதல் நிலைத்தன்மையை மேம்படுத்த 22.5கிகி தூய எடை. 8" திடமான இரட்டை சக்கரங்கள் – தேய்மான எதிர்ப்பு மற்றும் சறுக்காத தன்மைக்காக; 130கிகி ஏற்றுதல் திறன், துல்லியமான வேகக் கட்டுப்பாடு, சக்தியையும் இயக்கத்திறனையும் சமன் செய்தல்
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
