முதுமையானோருக்கான அலுமினியம் கலவை அரை-மடிப்பு 4 சக்கர தகவுத்திறன் ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MS210
மின்கலம்: லித்தியம் மின்கலம் 24V 8AH
மோட்டார்: 24V/270W பிரஷ்லெஸ்
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 17.6 கிகி
விரிவாக்கப்பட்டது: 950×480×910 மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
இந்த அலுமினியம் கலவை அரை-மடிக்கக்கூடிய ஸ்கூட்டர் எளிதில் கையில் எடுத்துச் செல்லக்கூடிய எடையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது; இது உங்கள் கடைச் செல்லுதல்கள், சிறிய பணிகள் மற்றும் தினசரி பயணங்களுக்கு உங்களுடன் செல்ல வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இது உயர் டார்க் பிரஷ்லெஸ் மோட்டார் மற்றும் நம்பகமான லித்தியம் பேட்டரியால் இயக்கப்படுகிறது, இது சிறிய அளவிலான சட்டத்தில் திறம்பட சக்தியை வழங்குகிறது. PU டயர்கள் அமைதியான, மென்மையான பயணத்தை வழங்குகின்றன, மேலும் எளிதில் மடிக்கக்கூடிய தந்திரம் விரைவான சேமிப்பை அனுமதிக்கிறது. இது திறன் மற்றும் பயனுள்ளத்தன்மை இரண்டின் சமநிலையைத் தேடும் பயனாளர்களுக்கு ஏற்றது.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS210 |
| பேட்டரி | லித்தியம் மின்கலம் 24V 8AH |
| மோட்டார் | 24V/270W பிரஷ்லெஸ் |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V/பிரஷ்லெஸ் கட்டுப்பாட்டு சாதனம் |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 17.6 கிகி |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 19.68கிகி |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 130KG |
| முன்/பின் சக்கரம் | 8" / 8" PU |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 950×480×910 மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | 920×410×480மிமீ |
| பேக்கிங் | 1015×540×370மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
மிக இலேசான அலுமினியம் கலவை அரை-மடிப்பு உடல், தூய எடை 17.6 கிலோகிராம். அமைதியான மற்றும் தேய்மான எதிர்ப்புத்தன்மை கொண்ட 8" PU இரட்டை சக்கரங்கள், வெவ்வேறு உடல் வகைகளுக்கு ஏற்ற 130 கிலோகிராம் அதிக சுமைத் திறன், மொத்த எடை 19.68 கிலோகிராம் மட்டுமே, தினசரி குறுகிய தூரப் பயணத்திற்கான செலவு-சம்பந்தப்பட்ட தேர்வு.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
