சுமூகமான கட்டுப்பாட்டுடன் கூடிய சிறந்த விற்பனையாகும் பழைய மாதிரி மொபிளிட்டி ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MS270 - 03
மின்கலம்: லெட்-அமில மின்கலம் 24V/12AH
மோட்டார்: 24V/250W
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 40 கிலோ
விரிவாக்கப்பட்டது: 1080×480×940 மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
விற்பனையில் சிறந்து விளங்கும் ஒரு கிளாசிக் மாதிரி; இந்த மொபிளிட்டி ஸ்கூட்டர், வசதியையும், சிரமமற்ற கட்டுப்பாட்டையும் முக்கியத்துவம் அளிக்கும் பயனாளர்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. நம்பகமான மோட்டார் மற்றும் நீண்ட கால உயர் திறன் கொண்ட லெட்-அமில பேட்டரியால் இயக்கப்படும் இது, தினசரி பயன்பாட்டிற்காக நம்பகமான செயல்திறனை வழங்குகிறது. PU டயர்கள் அமைதியான, வசதியான பயணத்தை வழங்குகின்றன, மேலும் உடலியல் வசதிக்கு ஏற்ற அமைப்பிலான இருக்கை ஓய்வெடுக்கும் நிலையில் உட்கார வசதியை வழங்குகிறது. இது மகிழ்ச்சியான வெளியேற்றங்களுக்கும், சமூக பார்வைகளுக்கும், நம்பகமான, எளிய மொபிளிட்டி தீர்வைத் தேடும் பயனாளர்களுக்கும் சிறந்தது.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS270 - 03 |
| பேட்டரி | லெட்-அமில மின்கலம் 24V/12AH |
| மோட்டார் | 24V/250W |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V/45A |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 40 கிலோ |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 44kg |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 135கிலோ |
| முன்/பின் சக்கரம் | 8" / 8" PU |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 1080×480×940 மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | - |
| பேக்கிங் | 1100×520×560 மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
சுற்றுச்சூழலுக்கு ஏற்ற உடல் வடிவமைப்பு ஆராம்ப ஓட்டத்திற்கு வசதியான அனுபவத்தை வழங்குகிறது; 24V/45A கட்டுப்பாட்டு சாதனம் + 24V/250W மோட்டார் ஆகியவை நடுக்கமின்றி சுலபமான இயக்கத்தை வழங்குகின்றன. 8" PU இரட்டை சக்கரங்கள் மிக அமைதியான இயக்கத்திற்காக, 24V/12AH லெட்-அமில மின்கலம் நிலையான மின்சார வழங்கலுக்காக, 135 கிலோ எடை தாங்கும் திறன், தலைகீழாக சாய்வதைத் தடுக்க உயர் உடல் நிலைத்தன்மை.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
