அதிக ஏற்றுதல் திறன் 130கிகி கொண்ட அரை-மடிப்பு தகவுத்திறன் ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MS260 - 02
மின்கலம்: லித்தியம் மின்கலம் 24V/12AH
மோட்டார்: 24V/250W பிரஷ்
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 23கிகி
விரிவாக்கப்பட்டது: 970*560*890மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
இந்த அரை-மடிக்கக்கூடிய ஸ்கூட்டர் சிறிய இடத்தில் சேமித்தல் மற்றும் நம்பகமான இயக்கத்தின் மீது கவனம் செலுத்தி வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது அன்றாட பயன்பாட்டிற்கான பயனுள்ள சுறுசுறுப்பு தீர்வை வழங்குகிறது. இதன் வலுவான கட்டமைப்பு நீண்ட கால உறுதித்தன்மையை உறுதி செய்கிறது, மேலும் பயனர் நட்பு மடிக்கும் தந்திரம் விரைவான அமைப்பு மற்றும் சேமிப்பை எளிதாக்குகிறது. எளிமை, நம்பகத்தன்மை மற்றும் இடம் சேமிக்கும் வடிவமைப்பை மதிக்கும் பயனர்களுக்கு இது சிறந்ததாகும்.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS260 - 02 |
| பேட்டரி | லித்தியம் மின்கலம் 24V/12AH |
| மோட்டார் | 24V/250W பிரஷ் |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V/பிரஷ்லெஸ் கட்டுப்பாட்டு சாதனம் |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 23கிகி |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 29கிகி |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 120kg |
| முன்/பின் சக்கரம் | 8" / 9.5" திடமான |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 970*560*890மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | 970*560*260மிமீ |
| பேக்கிங் | 1030*580*300மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
மேம்படுத்தப்பட்ட பின்சக்கரத்துடன் கூடிய 8"/9.5" திட சக்கரங்கள் – சிறந்த பிடிப்பு மற்றும் நிலைத்தன்மைக்காக. இடைநிலை மற்றும் நீண்ட தூரப் பயணத்திற்கான 24V/12AH பெரிய திறன் லித்தியம்-அயான் மின்கலம், எளிதான பராமரிப்புக்காக 24V/250W பிரஷ் மோட்டார், மடக்கப்பட்ட உயரம் வெறும் 260 மிமீ – அதிக மெல்லிய சேமிப்புக்காக
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
