135 கிலோ ஏற்றுதல் திறனுடன் கூடிய வசதியான பயணத்திற்கான பாரம்பரிய செல்வாக்கு ஸ்கூட்டர்
மாதிரி: RS - MS120 - 02
மின்கலம்: லெட்-அமில மின்கலம் 24V/12AH
மோட்டார்: 24V/250W
எடை (மின்கலம் இல்லாமல்): 44kg
விரிவாக்கப்பட்டது: 1080×490×940 மிமீ
- விளக்கம்
- விவரக்குறிப்புகள்
- நன்மைகள்
- அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
- பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருட்கள்
விளக்கம்
நீடித்த உயர் தரத்திலான பயன்பாடு மற்றும் எளிய கையாளுதல் ஆகியவற்றை முக்கியமாகக் கருதி வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த பழைய ஸ்கூட்டர், தினசரி பணிகளை நம்பிக்கையுடன் செயல்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. ஒரு சக்திவாய்ந்த மோட்டார் மற்றும் நீண்ட கால வாழ்வுள்ள லெட்-அயிடு மின்கலம் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது, இது சிறிய பணிகள் மற்றும் சமூக வெளியேற்றங்களுக்கு நம்பகமான செயல்திறனை வழங்குகிறது. PU டயர்கள் சுமுகமான பயணத்தை உறுதிப்படுத்துகின்றன, அதே நேரத்தில் வலுவான சட்டம் நீடித்த நம்பகத்தன்மையை வழங்குகிறது. நிரூபிக்கப்பட்ட, குறைந்த பராமரிப்பு தேவையுள்ள தனிநபர் இயக்க தீர்வை விரும்பும் பயனாளர்களுக்கு இது சிறந்தது.
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RS - MS120 - 02 |
| பேட்டரி | லெட்-அமில மின்கலம் 24V/12AH |
| மோட்டார் | 24V/250W |
| கட்டுப்பாட்டாளர் | 24V/45A |
| எடை (பேட்டரியின்றி) | 44kg |
| மொத்த எடை (கட்டுப்பாட்டு பேக்கேஜ்) | 50 கிலோ |
| அதிகபட்ச ஏற்றுமதி | 135கிலோ |
| முன்/பின் சக்கரம் | 8" / 8" PU |
| விரிவாக்கப்பட்ட | 1080×490×940 மிமீ |
| சுருக்கப்பட்ட | - |
| பேக்கிங் | 1100×520×560 மிமீ |
| நிறம் | வாடிக்கையாளர் தனிப்பயன் தயாரிப்பு |
நன்மைகள்
மேம்படுத்தப்பட்ட உடல் சட்டம் – அதிகரித்த நீடித்த தன்மை மற்றும் நிலைத்தன்மைக்காக, அடிக்கடி பயன்படுத்தும் சூழ்நிலைகளுக்காக 44 கிகி எடை. 8" PU இரட்டை சக்கரங்கள் பல்வேறு சாலை நிலைமைகளுக்கு ஏற்றவை, 24V/45A கட்டுப்பாட்டு அமைப்பு + 24V/250W மோட்டார் – சுமுகமான இயக்கத்திற்காக, 135 கிகி ஏற்றுதல் திறன், சிறந்த ஏற்றுதல் செயல்திறன்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
கேள்வி 1: நீங்கள் ஒரு வர்த்தக நிறுவனமா அல்லது தயாரிப்பாளரா?
பதில்: நாங்கள் 20+ ஆண்டுகள் தயாரிப்பு அனுபவம் கொண்ட சீட்டுகள் மற்றும் ஸ்கூட்டர்களைத் தயாரிக்கும் துறைசார் தயாரிப்பாளர்கள்.
கேள்வி 2: எனது தயாரிப்புகளை நான் தனிப்பயனாக்க முடியுமா?
பதில்: ஆம், தனிப்பயனாக்கம் கிடைக்கிறது. மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவையைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 3: மாதிரிகளை நான் பெற முடியுமா?
பதில்: ஆம், நாங்கள் மாதிரிகளை வழங்க முடியும். நீங்கள் மாதிரிக்கான கட்டணம் மற்றும் கடத்தும் செலவை மட்டுமே செலுத்த வேண்டும். மேலும் விவரங்களுக்கு எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
கேள்வி 4: உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கான உத்தரவாதம் என்ன?
அ: நாங்கள் 5 ஆண்டுகள் உத்தரவாதம் மற்றும் 24 மணி நேர தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்குகிறோம். உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தால், எந்த நேரத்திலும் எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதிகளைத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
கே5: விநியோக நேரம் என்ன?
அ: உடனடி ஆர்டர்களுக்கு 5 நாட்களுக்குள், OEM மற்றும் ODM ஆர்டர்களுக்கு விரைவான மாதிரிகள் 15 நாட்களுக்குள். மேலும் விவரங்களுக்கு தயவுசெய்து எங்கள் விற்பனை பிரதிநிதியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
