สกูเตอร์ไฟฟ้าอลูมิเนียมพับได้บางส่วน พร้อมมอเตอร์ไร้แปรงถ่าน 36 โวลต์
รุ่น: อาร์เอส-เอ็มเอส260-เอส
แบตเตอรี่: แบตเตอรี่ลิเธียม 36V 6AH
มอเตอร์: 36V/300w ไร้แปรงถ่าน
N.W (แบตเตอรี่ N/): 21.8 กก.
ขยายความ: 1000×540×950 มม.
- คำอธิบาย
- ข้อกำหนดทางเทคนิค
- ข้อดี
- คำถามที่พบบ่อย
- สินค้าที่แนะนำ
คำอธิบาย
ออกแบบมาเพื่อประสิทธิภาพที่แข็งแกร่งในรูปแบบพับได้ครึ่งหนึ่ง สกูตเตอร์คันนี้ให้กำลังขับที่สูงขึ้นโดยไม่ลดทอนความสะดวกในการพกพา ขับเคลื่อนด้วยมอเตอร์แบบไม่มีแปรงถ่าน (brushless) กำลังสูงและแบตเตอรี่ลิเธียม 36V ทำให้มีการเร่งที่ทรงพลังและระยะการใช้งานที่เชื่อถือได้ ยางแบบไม่มีลม (solid tires) ให้แรงยึดเกาะที่ยอดเยี่ยมและบำรุงรักษาง่าย ในขณะที่ระบบพับแบบกะทัดรัดช่วยให้ขนส่งได้อย่างสะดวก เหมาะสำหรับผู้ใช้ที่ต้องการสกูตเตอร์ที่มีสมรรถนะสูงแต่ยังคงพกพาไปเดินทางได้ง่าย
ข้อกำหนดทางเทคนิค
| รุ่น | อาร์เอส-เอ็มเอส260-เอส |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม 36V 6AH |
| มอเตอร์ | 36V/300w ไร้แปรงถ่าน |
| ตัวควบคุม | คอนโทรลเลอร์ไร้แปรงถ่าน 24V |
| น้ำหนักสุทธิ (ไม่รวมแบตเตอรี่) | 21.8 กก. |
| น้ำหนักรวม (บรรจุภัณฑ์) | 26.5กก |
| ความจูงสุด | 130 กิโลกรัม |
| ล้อหน้า/หลัง | 8 นิ้ว / 8 นิ้ว แบบไม่มีลม |
| ขยาย | 1000×540×950 มม. |
| พับ | 1000×540×360 มม. |
| บรรจุภัณฑ์ | 1030×580×360 มม. |
| สี<br> | การปรับแต่งลูกค้า |
ข้อดี
มอเตอร์แบบไม่มีแปรงถ่าน (brushless) แรงดันสูง 36V/300W ที่มีสมรรถนะยอดเยี่ยมในการปีนเขา; โครงตัวเครื่องแบบพับได้ครึ่งหนึ่งทำจากอลูมิเนียมอัลลอยด์พร้อมการปรับปรุงให้น้ำหนักเบาลง โดยน้ำหนักสุทธิเพียง 19.5 กก. ล้อแบบไม่มีลมขนาด 8 นิ้ว รับน้ำหนักได้สูงสุด 130 กก. ความสูงเมื่อพับแล้ว 360 มม. และน้ำหนักรวม 26.5 กก. เพื่อลดต้นทุนการขนส่ง
คำถามที่พบบ่อย
คำถามที่ 1: คุณเป็นบริษัทการค้าหรือผู้ผลิต?
A: เราเป็นผู้ผลิตวีลแชร์และสกูตเตอร์มืออาชีพที่มีประสบการณ์การผลิตมากกว่า 20 ปี
Q2: ฉันสามารถปรับแต่งผลิตภัณฑ์ของตนเองได้หรือไม่?
A: ใช่ สามารถปรับแต่งได้ โปรดติดต่อฝ่ายบริการลูกค้าของเราเพื่อขอข้อมูลเพิ่มเติม
Q3: ฉันสามารถขอตัวอย่างสินค้าได้หรือไม่
A: ใช่ เราสามารถจัดเตรียมตัวอย่างสินค้าให้ได้ ท่านจำเป็นต้องชำระค่าธรรมเนียมตัวอย่างและค่าขนส่งเท่านั้น สำหรับรายละเอียดเพิ่มเติม โปรดติดต่อพนักงานขายของเรา
Q4: สินค้าของท่านมีเงื่อนไขการรับประกันอย่างไร
A: เรามีนโยบายรับประกันสินค้าเป็นระยะเวลา 5 ปี และให้การสนับสนุนทางเทคนิคตลอด 24 ชั่วโมง หากท่านมีคำถามใด ๆ สามารถติดต่อฝ่ายบริการพนักงานขายของเราได้ตลอดเวลา
Q5: ระยะเวลาการจัดส่งคือเท่าไร?
A: คำสั่งซื้อแบบพร้อมจัดส่งภายใน 5 วัน คำสั่งซื้อแบบ OEM และ ODM ใช้เวลาจัดทำตัวอย่างเร็วภายใน 15 วัน โปรดติดต่อพนักงานขายของเราเพื่อขอข้อมูลเพิ่มเติม
